| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 160 | 158 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬรับรอง2 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.นคเรศ รังควัต หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.วินัย บังคมเนตร กรรมการห้อง อาจารย์พีรดา ประจงการ กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง กรรมการห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร304 | 125 | C | 150 | 150 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์หทยา อนันต์สุชาติกุล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง กรรมการห้อง |
|
| 03 | | จันทร์ | 08:00-09:30 | ศร403 | 125 | C | 150 | 146 | 4 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สุจิตรา แก้วสีนวล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เสาวลักษณ์ ชายทวีป หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นนท์ น้าประทานสุข กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทรธนิษฐ์ ศรีจอมทอง กรรมการห้อง |
|
| 04 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 160 | 159 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นภาวรรณ อาชาเพ็ชร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิภัทร เจียมพิริยะกุล กรรมการห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.จักรพงษ์ พวงงามชื่น กรรมการห้อง |
|
| 05 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | ศร304 | 125 | C | 150 | 95 | 55 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลัดดา จิตตคุตตานนท์ กรรมการห้อง อาจารย์จิราภา สุภา กรรมการห้อง |
|
| 06 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | ศร403 | 125 | C | 150 | 111 | 39 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จารุลักษณ์ งามลักษณ์ กรรมการห้อง A.Dr.Manfred Reinke กรรมการห้อง |
|
| 07 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 156 | 156 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์วีรกิต วงศ์วิชิต หัวหน้าห้อง อาจารย์นภ คงดี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทพรัตน์ อึ้งเศรษฐพันธ์ กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี กรรมการห้อง |
|
| 08 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร304 | 125 | C | 130 | 119 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 127 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.สวิชญา ศุภอุดมฤกษ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.กวินรัตน์ อัฐวงศ์ชยากร หัวหน้าห้อง อาจารย์ดาว แสงบุญ กรรมการห้อง อาจารย์สุวรรณ เลียงหิรัญถาวร กรรมการห้อง |
|
| 09 | | จันทร์ | 11:00-12:30 | ศร403 | 125 | C | 151 | 145 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC403 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC404 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | นางสาวชลิตดา มัธยมบุรุษ หัวหน้าห้อง อาจารย์ไชยา ชวชาติ หัวหน้าห้อง อาจารย์ดำเกิง ชำนาญค้า หัวหน้าห้อง อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.ทำเนียบ อุฬารกุล กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรัชมาศ ลัญชานนท์ กรรมการห้อง |
|
| 10 | | จันทร์ | 15:00-16:30 | สังคม 105 | 102 | C | 120 | 109 | 11 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:30 | สังคม 105 | 102 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ทรรศชล ปัญญาทรง หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.แสนวสันต์ ยอดคำ กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.มัณฑนา ภาคสุวรรณ์ กรรมการห้อง |
|
| 11 | | จันทร์ | 14:30-16:00 | ศร304 | 125 | C | 120 | 84 | 36 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-16:00 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 414 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 102 ห้อง สังคม 106 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์อ้อมทิพย์ เมฆรักษาวนิช หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.อุดมลักขณ์ ธรรมปัญญา หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.รุจาดล นันทชารักษ์ กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์นภาพร เมฆขยาย กรรมการห้อง |
|
| 12 | | จันทร์ | 14:30-16:00 | ศร403 | 125 | C | 140 | 131 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:30-16:00 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร501 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นรินทร์ ทองวิทยา หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปฐมพงศ์ เทวรักษ์พิทักษ์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วิพรทิพย์ คำดี กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.ขจรเกียรติ์ ศรีนวลสม กรรมการห้อง |
|
| 13 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร403 | 125 | C | 135 | 135 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์พสุนิต สารมาศ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ชยุตภัฎ คำมูล กรรมการห้อง ODr.Lloyd Holliday กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐปน ชื่นบาล กรรมการห้อง |
|
| 14 | | อังคาร | 13:00-14:30 | ศร503 | 125 | C | 153 | 153 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | ศร503 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิราภรณ์ อุ่นใจ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 601 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 503 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 602 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์รมย์ชลีรดา ด่านวันดี หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.กระสินธุ์ หังสพฤกษ์ หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ปริสุทธิ์ จิตต์ภักดี กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.กุลยา ป้องพาล กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.วีรศักดิ์ ปรกติ กรรมการห้อง |
|
| 15 | | อังคาร | 13:00-14:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 130 | 130 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:30 | เรียนรวม 429 | 124 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 501 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 301 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 504 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.ดำรง ลีนานุรักษ์ หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.สกล ไข่คำ หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.สายสกุล ฟองมูล กรรมการห้อง Oนางสาวมิกิ มิยาโมโตะ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เรืองชัย จูวัฒนสำราญ กรรมการห้อง |
|
| 16 | | อังคาร | 17:00-20:00 | ศร204 | 125 | C | 125 | 125 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พสุนิต สารมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC406 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.สมนึก สินธุปวน หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ปัณณพร ไพบูลย์วัฒนกิจ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.แทนวุธธา ไทยสันทัด กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จอมสุดา ดวงวงษา กรรมการห้อง |
|
| 17 | | พุธ | 09:00-12:00 | ศร302 | 125 | C | 92 | 0 | 92 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | จันทร์ | 16:30-18:00 | ศร304 | 125 | C | 140 | 137 | 3 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:30-18:00 | ศร304 | 125 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 5 ต.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัวเรียม มณีวรรณ์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ดริญญา มูลชัย หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เยาวนิตย์ ธาราฉาย หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ณัฏฐพงษ์ สายพิณ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์พีราวิชญ์ ภาคนนท์กุล กรรมการห้อง |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 77 | 77 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อภิมุข ศุภวิบูลย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 11:00-12:30 | 302/2 : 801 | 801 | C | 160 | 156 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | 302/2 : 801 | 801 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์มรกต วงศ์หน่อ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.คนิติน สมานมิตร หัวหน้าห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง หัวหน้าห้อง อาจารย์กฤดิลดา ล้วนเมือง หัวหน้าห้อง อาจารย์ธีราพัฒน์ จักรเงิน หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 107 : 801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 106 : 801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 105 : 801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 104 : 801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 103 : 801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 102 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นิติกาญจน์ นาคประสม หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.รัชนีวรรณ คำตัน หัวหน้าห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์มรกต วงศ์หน่อ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธนากร ลัทธิ์ถีระสุวรรณ หัวหน้าห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 09:30-11:00 | N104:811 | 811 | C | 230 | 213 | 17 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:30-11:00 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย |
| | | สอบกลางภาค: | 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 6 ส.ค. 2553 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ หัวหน้าห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ กรรมการห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/1:801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/1:801 4 ต.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกานดา ใหม่เฟย หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่พันตรี ดร.ประเทือง โชคประเสริฐ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ กรรมการห้อง อาจารย์อโนชา สุภาวกุล กรรมการห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี กรรมการห้อง |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 13:00-14:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 91 | 91 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-14:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | จันทร์ | 17:00-18:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 101 | 101 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-18:30 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ ชั้นปี 3 | 96-86-10 5-0-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | อาทิตย์ | 18:30-21:30 | ห้องเรียนปัตตานี | 714 | C | 180 | 180 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์มัทนา แว |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 การประมง (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 23-21-2 23-23-0 45-37-8 22-19-3 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | เสาร์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนสตูล | 714 | C | 93 | 93 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สมพร บุญสวาท |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 05 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนพัทลุง | 714 | C | 153 | 153 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สานิต เพชรกาฬ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 06 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนปัตตานี | 714 | C | 107 | 107 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | พันตำรวจโทศิริวัฒน์ ปัญญาชนวัฒน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 08 | | เสาร์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนหาดใหญ่ | 714 | C | 74 | 74 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยวัตร หนูพริก |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 09 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนหาดใหญ่ | 714 | C | 94 | 94 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยวัตร หนูพริก |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 10 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนหาดใหญ่ | 714 | C | 210 | 140 | 70 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เอมอร เจียรมาศ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 11 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 71 | 69 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วันพิชิต ศรีสุข |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 12 | | เสาร์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 69 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วันพิชิต ศรีสุข |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 69 | 69 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อ้อมใจ วงษ์มณฑา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 14 | | เสาร์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนยะลา | 714 | C | 70 | 70 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อ้อมใจ วงษ์มณฑา |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 15 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนเบตง | 714 | C | 83 | 82 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.วีรภรณ์ โตคีรี |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 16 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนพังงา | 714 | C | 81 | 81 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ประกอบ บ่มเกลี้ยง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 17 | | อาทิตย์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนปลายพระ | 714 | C | 63 | 63 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ประกอบ บ่มเกลี้ยง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 18 | | เสาร์ | 08:00-11:00 | ห้องเรียนหาดใหญ่ | 714 | C | 140 | 70 | 70 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์พุฒิพงศ์ สิทธิแสงชัย |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|