| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร204 | 125 | C | 70 | 69 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อมาคินป์ ชินโชติกร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์อมาคินป์ ชินโชติกร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชลิต พงศ์ศุภสมิทธิ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร304 | 125 | C | 120 | 59 | 61 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์อ้อมทิพย์ เมฆรักษาวนิช อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.กัลย์ กัลยาณมิตร อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 03 | | พุธ | 08:00-09:00 | ศร201_2 | 125 | C | 120 | 118 | 2 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิตยา วงศ์ใหญ่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2205 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศิริเพ็ญ เดโชสว่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์นิตยา วงศ์ใหญ่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.จิราวรรณ รอนราญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธารารัตน์ ชือตอฟ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 04 | | พุธ | 14:00-15:00 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 120 | 104 | 16 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศิริเพ็ญ เดโชสว่าง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ศิริเพ็ญ เดโชสว่าง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธารารัตน์ ชือตอฟ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 อาจารย์ ดร.วินิตรา ลีละพัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 05 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร204 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อมาคินป์ ชินโชติกร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2507/1 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ลลิดา ภู่ทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์จิราภา สุภา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.วินิตรา ลีละพัฒนา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 รองศาสตราจารย์ ดร.สุจิตรา รอดสมบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 06 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร304 | 125 | C | 120 | 120 | 0 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร302 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร305 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดาราณี ชุมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 อาจารย์ ดร.เชิดชัย มีเอียด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิวัฒน์ พัฒนาวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 07 | | พุธ | 09:00-10:00 | ศร201_2 | 125 | C | 120 | 116 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิตยา วงศ์ใหญ่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทรธนิษฐ์ ศรีจอมทอง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มธุรส ชัยหาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จอมสุดา ดวงวงษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 08 | | พุธ | 11:00-12:00 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 120 | 118 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จอมสุดา ดวงวงษา อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญญัติ มนเทียรอาสน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 09 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร204 | 125 | C | 120 | 46 | 74 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อมาคินป์ ชินโชติกร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ชนิตสิรี ศุภพิมล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 10 | | จันทร์ | 13:00-15:00 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 150 | 148 | 2 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.ศิริรัตน์ เขื่อนแก้ว อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ลัคนา วัฒนะชีวะกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เอกพิชญ์ ชินะข่าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oรองศาสตราจารย์ ดร.อรทัย มิ่งธิพล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 3 |
|
| 11 | | พุธ | 10:00-11:00 | ศร201_2 | 125 | C | 120 | 52 | 68 | W | | |
| | | จันทร์ | 13:00-15:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศิริเพ็ญ เดโชสว่าง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์พีรดา ประจงการ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เอกพิชญ์ ชินะข่าย อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 12 | | | 120 | 0 | 120 | W | | CLOSED |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์วิไลวรรณ รัตนพันธ์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 13 | | พุธ | 13:00-14:00 | ศร403 | 125 | C | 120 | 111 | 9 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิตยา วงศ์ใหญ่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์โสพิน โตธิรกุล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บังอร ศิริสัญลักษณ์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์หลี่ ยิง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์เยาวลักษณ์ คงธรรม อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 14 | | พุธ | 13:00-14:00 | ศร304 | 125 | C | 120 | 119 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | วิทย์ 2311 | 105 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | วิทย์ 2311 | 105 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อมาคินป์ ชินโชติกร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์สุนันทา อินคำเชื้อ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 OA.Dr.Manfred Reinke อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oรองศาสตราจารย์ ดร.สายสกุล ฟองมูล อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 15 | | พุธ | 13:00-14:00 | ศร201_2 | 125 | C | 120 | 98 | 22 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 142 ห้อง สิงห์พลิน |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์เพชรรัตน์ ศรีนุต อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ชาญณรงค์ ดวงสอาด อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 16 | | พุธ | 13:00-14:00 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 120 | 110 | 10 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศิริเพ็ญ เดโชสว่าง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC403 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 126 ห้อง PT118 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์มธุรส สว่างบำรุง อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ดาว แสงบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์อรรถวิท ชังคมานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์จรัสพิมพ์ บุญญานันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 17 | | พุธ | 14:00-15:00 | ศร302 | 125 | C | 120 | 89 | 31 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | ศร204 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิตยา วงศ์ใหญ่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ดาว แสงบุญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์มนฤทัย ไชยวิเศษ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์จรัสพิมพ์ บุญญานันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oรองศาสตราจารย์ ดร.ยงยุทธ ข้ามสี่ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 18 | | พุธ | 14:00-15:00 | เรียนรวม 429 | 124 | C | 120 | 118 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 410 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์ ดร.อุดมวิทย์ นักดนตรี อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oอาจารย์สุชาดา สานุสันต์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ธนนันท์ ศุภกิจจานนท์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| 19 | | พุธ | 08:00-09:00 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 120 | 72 | 48 | W | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-10:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศิริเพ็ญ เดโชสว่าง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 414 12 ต.ค. 2554 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC405 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธาตรี รอดชำนาญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชุติมา คงจรูญ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 1 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พหล ศักดิ์คะทัศน์ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จำรูญ มณีวรรณ อาจารย์กำกับห้องสอบคนที่ 2 |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 50 | 48 | 2 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นิภาพรรณ ใจหาญ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับรัฐศาสตร์ สมทบ รหัส 54 |
|
| 02 | | เสาร์ | 09:00-10:00 | SAS304 | 142 | C | 56 | 55 | 1 | W | | |
| | | เสาร์ | 10:00-15:00 | SAS304 | 142 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับสาขาปกครองท้องถิ่น สมทบ รหัส 54 |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 16:00-18:00 | TBA(แพร่) | TBA | S | 200 | 190 | 10 | W | | |
| | | จันทร์ | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวขนิษฐา เกตุสุวรรณ์ อาจารย์ ดร.จักรกฤช เตโช |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง นายวงศ์วริศ วงศ์นาค หัวหน้าห้อง อาจารย์ฐาปณีย์ บุญมณี กรรมการห้อง นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.ธรรมศักดิ์ พันธุ์แสนศรี กรรมการห้อง อาจารย์บพิตร เกตุวราภรณ์ กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.จักรกฤช เตโช หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉันทนา ซูแสวงทรัพย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์มรกต วงศ์หน่อ หัวหน้าห้อง อาจารย์จุติพร ฟูเต็มวงค์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.น้ำฝน รักประยูร หัวหน้าห้อง นายปิยะบุตร โพธิคามบำรุง กรรมการห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย กรรมการห้อง |
|
| 02 | | พุธ | 16:00-18:00 | TBA(แพร่) | TBA | S | 200 | 159 | 41 | W | | |
| | | อังคาร | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | C | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 11:00-12:30 | N104:811 | 811 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางสาวขนิษฐา เกตุสุวรรณ์ อาจารย์ ดร.จักรกฤช เตโช |
| | | สอบกลางภาค: | 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 302/1:801 3 ส.ค. 2554 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ดร.นลินี คงสุบรรณ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.จักรกฤช เตโช หัวหน้าห้อง อาจารย์ดวงพร เพิ่มสุวรรณ หัวหน้าห้อง อาจารย์อโนชา สุภาวกุล หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ประดุง สวนพุฒ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปัญจพร คำโย หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 113 : 801 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 12 ต.ค. 2554 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 302/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.จักรกฤช เตโช หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปารวี กาญจนประโชติ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ลักขณา พันธุ์แสนศรี กรรมการห้อง นายวงศ์วริศ วงศ์นาค กรรมการห้อง |
|
| ชุมพร |
| 01 | | พุธ | 08:00-09:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 46 | 44 | 2 | W | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | COM1 | 701 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-12:00 | COM1 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 45-42-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2554 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร 701 ห้อง ห้องประชุมใหญ่ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ฉัตรนลิน แก้วสม กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พุธ | 08:00-09:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 47 | 47 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 09:00-11:00 | 204 | 701 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-10:00 | 204 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย |
| | | สำรองให้: | การประมง (เพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) ชั้นปี 1 | 45-45-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2554 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร 701 ห้อง 201 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 100 | 45 | 55 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:00 | COM1 | 701 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 08:00-10:00 | COM1 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 การประมง (การเพาะเลี้ยงสัตว์น้ำ) ชั้นปี 3 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 4 | 23-23-0 18-0-18 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2554 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร 701 ห้อง 202 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ปณิดา กันถาด กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | ห้องประชุมใหญ่ | 701 | C | 55 | 49 | 6 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | COM1 | 701 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | COM1 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์อุทัยวรรณ ศรีวิชัย |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 3 เทคโนโลยีการผลิตพืช ชั้นปี 1 | 31-30-1 2-0-2 17-17-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 2 ส.ค. 2554 เวลา 17:00 - 20:00 อาคาร 701 ห้อง 203 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 17:00-18:00 | ห้องเรียนพัทลุง | 714 | C | 64 | 0 | 64 | W | | |
| | | เสาร์ | 18:00-20:00 | ห้องเรียนพัทลุง | 714 | L | | | | | | |
| | | เสาร์ | 20:00-22:00 | ห้องเรียนพัทลุง | 714 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปรีชา ชูสุวรรณ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 200 | 157 | 43 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นริศ มณีโรจน์ อาจารย์เฉลิมพงษ์ เรืองเกียรติกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | | 80 | 67 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์เฉลิมพงษ์ เรืองเกียรติกุล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 04 | | | 101 | 100 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | นางรวีวรรณ ขำพล |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ปัตตานี |
|
| 05 | | | 100 | 95 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุนิด บุญธรรม |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | พังงา |
|
| 06 | | | 200 | 140 | 60 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์สุทัศน์ รุ่งระวิวรรณ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ยะลา |
|
| 07 | | | 100 | 83 | 17 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์นริศ มณีโรจน์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | หาดใหญ่ |
|
| 08 | | | 100 | 76 | 24 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปรีชา ชูสุวรรณ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | พัทลุง |
|
| 09 | | | 100 | 77 | 23 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ศุภกิจ อึงรัตนากร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สตูล |
|