| เชียงใหม่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 18:00-19:00 | ศร306 | 125 | C | 83 | 82 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | ศกฬเสริมสมรรถภาพ | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 502 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 501 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ดร.สมเกียรติ จตุรงค์ล้ำเลิศ หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ชาญณรงค์ ดวงสอาด หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุภาพร มโนวงศ์ กรรมการห้อง อาจารย์นิลุบล จิตต์มั่น กรรมการห้อง |
|
| 02 | | อังคาร | 15:00-16:00 | ศร306 | 125 | C | 80 | 77 | 3 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 3 | 80-0-80 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร204 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ภัทรธนิษฐ์ ศรีจอมทอง กรรมการห้อง |
|
| 03 | | ศุกร์ | 18:00-19:00 | ศร306 | 125 | C | 80 | 70 | 10 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | ศกฬ ลีลาศ | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | สำรองให้: | บัญชี ชั้นปี 3 เทคโนโลยีสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 3 | 38-0-38 32-0-32 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2105 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จอมสุดา ดวงวงษา หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.มัณฑนา ภาคสุวรรณ์ กรรมการห้อง |
|
| 04 | | อังคาร | 18:00-19:00 | ศร502 | 125 | C | 80 | 76 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศทางธุรกิจ ชั้นปี 3 | 80-0-80 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เทพรัตน์ อึ้งเศรษฐพันธ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ปริสุทธิ์ จิตต์ภักดี กรรมการห้อง |
|
| 05 | | ศุกร์ | 15:00-16:00 | ศร502 | 125 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | ศร502 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ชั้นปี 1 รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 64-64-0 16-15-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร306 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์สินธนา ลีนานุรักษ์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ ดร.ลักขณา ชาปู่ กรรมการห้อง |
|
| 06 | | อังคาร | 18:00-19:00 | ศร401 | 125 | C | 90 | 85 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 16:00-18:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 90-85-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC302 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์หทยา อนันต์สุชาติกุล กรรมการห้อง |
|
| 07 | | อังคาร | 08:00-09:00 | ศร401 | 125 | C | 85 | 79 | 6 | W | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:00 | ศกฬ ลีลาศ | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | รองศาสตราจารย์บัณฑิต หิรัญสถิตย์พร หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุนทร คำยอด กรรมการห้อง |
|
| 08 | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | ศร401 | 125 | C | 88 | 83 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 08:00-10:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตรบัณฑิต (เกษตรศาสตร์) สาขาวิชาพืชไร่ ชั้นปี 1 | 73-67-6 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC303 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ หัวหน้าห้อง อาจารย์ดาว แสงบุญ กรรมการห้อง |
|
| 09 | | จันทร์ | 18:00-19:00 | ศร401 | 125 | C | 80 | 60 | 20 | W | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬรับรอง2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉัตรลดา วงค์สถาน หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มัลลิกา ราชกิจ กรรมการห้อง |
|
| 10 | | พฤหัสบดี | 15:00-16:00 | ศร401 | 125 | C | 82 | 81 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์สหกรณ์ ชั้นปี 1 | 78-77-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC403 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC402 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์จรัสพิมพ์ บุญญานันต์ หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์รังสิต ศิริรังษี หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พรรณิดา ขันธพัทธ์ กรรมการห้อง Oอาจารย์ ดร.วิลาสินี แก้ววรา กรรมการห้อง |
|
| 11 | | ศุกร์ | 13:00-14:00 | ศร401 | 125 | C | 96 | 92 | 4 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-16:00 | ศร401 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 1 | 96-92-4 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2309 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธภูมิ เผ่าจินดา หัวหน้าห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.นพมณี โทปุญญานนท์ กรรมการห้อง Oอาจารย์ณัฏฐพงษ์ สายพิณ กรรมการห้อง |
|
| 12 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศกฬเสริมสมรรถภาพ | 110 | L | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | ส่งเสริมและพัฒนาการเกษตร ชั้นปี 1 | 80-79-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน1 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 110 ห้อง ศกฬ เรียน2 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เยาวนิตย์ ธาราฉาย หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์อัจฉรี เหมสันต์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์รุ่งกานต์ ใจวงค์ยะ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิรดา วุฑฒยากร กรรมการห้อง |
|
| 13 | | จันทร์ | 10:00-12:00 | ศกฬเสริมสมรรถภาพ | 110 | L | 80 | 59 | 21 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:00 | ศร403 | 125 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 09:00-11:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | ส่งเสริมและพัฒนาการเกษตร ชั้นปี 1 พลังงานทดแทน ชั้นปี 1 | 30-14-16 44-39-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง หัวหน้าห้อง Oอาจารย์หลี่ ยิง กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.จตุรภัทร วาฤทธิ์ กรรมการห้อง |
|
| 14 | | จันทร์ | 08:00-09:00 | สังคม 105 | 102 | C | 80 | 75 | 5 | W | | |
| | | จันทร์ | 09:00-11:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | สำรองให้: | พลังงานทดแทน ชั้นปี 1 | 80-75-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง หัวหน้าห้อง Oอาจารย์หลี่ ยิง กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพโรจน์ พงศ์กิดาการ กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.จตุรภัทร วาฤทธิ์ กรรมการห้อง |
|
| 15 | | อังคาร | 13:00-14:00 | สังคม 105 | 102 | C | 82 | 78 | 4 | W | | |
| | | อังคาร | 14:00-16:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 ชั้นปี 1 | 80-75-5 1-1-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 105 ห้อง วิทย์ 2311 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วุฒิกานต์ ปุระพรหม หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์วัสพล วงษ์ดีไทย กรรมการห้อง |
|
| 16 | | ศุกร์ | 13:00-14:00 | สังคม 105 | 102 | C | 80 | 77 | 3 | W | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-16:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 สัตวศาสตร์ ชั้นปี 2 | 37-35-2 43-42-1 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 101 ห้อง ช่วง 128 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์พัชร เถียรวรกานต์ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เอกพิชญ์ ชินะข่าย กรรมการห้อง |
|
| 17 | | อังคาร | 13:00-14:00 | เรียนรวม 427 | 124 | C | 80 | 71 | 9 | W | | |
| | | อังคาร | 14:00-16:00 | เรียนรวม 427 | 124 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-16:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | สำรองให้: | สัตวศาสตร์ ชั้นปี 2 | 80-71-9 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 140 ห้อง EC401 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฐิตินันท์ รัตนพรหม หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.สมคิด แก้วทิพย์ กรรมการห้อง |
|
| 18 | | พฤหัสบดี | 18:00-19:00 | ศร306 | 125 | C | 104 | 46 | 58 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-18:00 | ศร306 | 125 | L | | | | | | |
| | | อังคาร | 10:00-12:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | สำรองให้: | การสื่อสารดิจิทัล ชั้นปี 1 เกษตรเคมี ชั้นปี 1 | 55-0-55 49-46-3 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์จักรพงษ์ พิมพ์พิมล หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.วรวรรณ เพชรอุไร กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.สิทธิสิน บวรสมบัติ กรรมการห้อง |
|
| 19 | | อังคาร | 08:00-09:00 | สังคม 105 | 102 | C | 80 | 79 | 1 | W | | |
| | | อังคาร | 09:00-11:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | อารักขาพืช ชั้นปี 1 | 79-79-0 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร503 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oรองศาสตราจารย์จักรพงษ์ พิมพ์พิมล หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.วรวรรณ เพชรอุไร กรรมการห้อง Oรองศาสตราจารย์ ดร.สิทธิสิน บวรสมบัติ กรรมการห้อง |
|
| 20 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | สังคม 105 | 102 | C | 80 | 76 | 4 | W | | |
| | | จันทร์ | 14:00-16:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:00-16:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ (พืชสวน) ชั้นปี 1 | 80-76-4 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 124 ห้อง เรียนรวม 415 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนตรี สิงหะวาระ หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มุจลินทร์ ผลจันทร์ กรรมการห้อง |
|
| 21 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | สังคม 105 | 102 | C | 90 | 78 | 12 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:00-16:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 14:00-16:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ (พืชสวน) ชั้นปี 1 | 90-78-12 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 301 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 107 ห้อง BA 304 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oอาจารย์ ดร.พัชรินทร์ ครุฑเมือง หัวหน้าห้อง Oอาจารย์ ดร.นเรศ ศิริเกษร หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ปรัชมาศ ลัญชานนท์ กรรมการห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.บัญชา ทองมี กรรมการห้อง |
|
| 22 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:00 | ศร403 | 125 | C | 90 | 81 | 9 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:00-16:00 | ศร403 | 125 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 14:00-16:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | รองศาสตราจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.กิติพงษ์ ขัติยะ |
| | | สำรองให้: | พืชศาสตร์ (พืชสวน) ชั้นปี 1 เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 37-36-1 49-42-7 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 108 ห้อง SE(ดินปุ๋ย) 202 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชิต อินปรา หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ฉันทนา วิชรัตน์ กรรมการห้อง |
|
| 23 | | ศุกร์ | 08:00-09:00 | สังคม 105 | 102 | C | 90 | 85 | 5 | W | | |
| | | ศุกร์ | 09:00-11:00 | สังคม 105 | 102 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 16:00-18:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อานนท์ สีดาเพ็ง |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 1 | 90-85-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มี.ค. 2553 เวลา 15:30 - 18:30 อาคาร 125 ห้อง ศร403 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง หัวหน้าห้อง Oผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.แทนวุธธา ไทยสันทัด กรรมการห้อง |
|
| 24 | | จันทร์ | 13:00-14:00 | BA 601 | 107 | C | 67 | 66 | 1 | W | | |
| | | จันทร์ | 14:00-16:00 | BA 601 | 107 | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | ศกฬ โซน B | 110 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์อดิศร คันธรส |
| | | สำรองให้: | พัฒนาการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป | 67-0-67 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาจีน |
|
| 25 | | | 55 | 42 | 13 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สำหรับนักศึกษาโครงการผลิตบัณฑิตธิดาดอย |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | | 90 | 78 | 12 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อภิชาติ ไตรแสง |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | อาทิตย์ | 15:00-16:00 | ช่วง 121(B) | 101 | C | 24 | 23 | 1 | W | | |
| | | อาทิตย์ | 16:00-20:00 | ช่วง 121(B) | 101 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์จิตตรัตน์ ตันเสนีย์ |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| แพร่ |
| ปริญญาตรี ปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 12:00-13:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 55 | 50 | 5 | W | | |
| | | อังคาร | 16:00-18:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5208111301 ถึง 5208111352 | 55-50-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 811 ห้อง N203:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง นายธวัชชัย ชัยธวัชวิถี กรรมการห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 1 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 1 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | อาจารย์ ดร.อนุวัฒน์ จรัสรัตนไพบูลย์ หัวหน้าห้อง |
|
| 02 | | จันทร์ | 12:00-13:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 57 | 54 | 3 | W | | |
| | | จันทร์ | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ |
| | | สำรองให้: | มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ทุกชั้นปี | 57-36-21 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 811 ห้อง N204:811 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุรพงษ์ ทองเรือง หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 1 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 114 : 801 1 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิริพร พันธุลี หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วัฒนา วณิชชานนท์ หัวหน้าห้อง |
|
| 03 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 40 | 32 | 8 | W | | |
| | | อังคาร | 15:00-17:00 | 201 | 701 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 15:00-17:00 | 201 | 701 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สำรองให้: | มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5208110301 ถึง 5208110340 | 40-32-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 117 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 1 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา กรรมการห้อง |
|
| 05 | | อังคาร | 11:00-12:00 | 303/2 : 801 | 801 | C | 40 | 34 | 6 | W | | |
| | | จันทร์ | 17:00-19:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-19:00 | สนามกีฬา | สนามกีฬา | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ |
| | | สำรองให้: | มหาวิทยาลัยแม่โจ้ - แพร่ เฉลิมพระเกียรติ ชั้นปี 1 รหัส 5208112301 ถึง 5208112338 | 40-34-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 22 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 116 : 801 22 ธ.ค. 2552 เวลา 16:00 - 19:00 อาคาร 801 ห้อง 115 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | นางสาวอังคณา ชมภูมิ่ง หัวหน้าห้อง รองศาสตราจารย์ ดร.ณัฐพร จันทร์ฉาย หัวหน้าห้อง |
| | | สอบปลายภาค: | 1 มี.ค. 2553 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร 801 ห้อง 303/2 : 801 |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรัญญู รีรมย์ หัวหน้าห้อง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรศิลป์ มาลัยทอง กรรมการห้อง อาจารย์ ดร.ละออทิพย์ นะโลกา กรรมการห้อง |
|
| ชุมพร |
| 01 | | จันทร์ | 18:00-20:00 | สนามกีฬา | 706 | L | 46 | 46 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 16:00-17:00 | 201 | 701 | C | | | | | | |
| | | พฤหัสบดี | 18:00-20:00 | สนามกีฬา | 706 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | สำรองให้: | รัฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป พัฒนาการท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป | 45-41-4 5-0-5 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 201 | 701 | C | 35 | 35 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:00-14:00 | สนามกีฬา | 706 | L | | | | | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | สนามกีฬา | 706 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ประสาทพร กออวยชัย อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ ชั้นปี 2 | 26-24-2 13-11-2 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | พฤหัสบดี | 11:00-12:00 | 201 | 701 | C | 33 | 33 | 0 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:00-14:00 | สนามกีฬา | 706 | L | | | | | | |
| | | พุธ | 18:00-20:00 | สนามกีฬา | 706 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ ชั้นปี 3 บริหารธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป พัฒนาการท่องเที่ยว ชั้นปี 3 | 12-0-12 4-0-4 18-0-18 |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี สมทบ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | เสาร์ | 20:30-21:30 | ห้องเรียนปัตตานี | 714 | C | 184 | 0 | 184 | W | | |
| | | เสาร์ | 21:30-23:30 | ห้องเรียนปัตตานี | 714 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ปิยะจิตต์ ณ นคร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 02 | | | 212 | 187 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ดร.เชษฐ์ ใจเพชร |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|
| 03 | | | 51 | 51 | 0 | W | | |
| | | อาจารย์ / เจ้าหน้าที่/เอกสารประกอบการสอน: | อาจารย์ ว่าที่ร้อยตรี ดร.อนิรุต หนูปลอด |
| | | ผู้คุมสอบกลางภาค: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | ผู้คุมสอบปลายภาค: | |
|